a) 3000 + 5000 = .......... 5000 + 5000 = .......... 4000 + 4000 = .......... 7000 + 2000 = .......... 6000 + 1000 = .......... 2000 + 8000 = .......... b) 2000 + 700 = .......... 100 + 1000 = .......... 6000 + 600 = .......... 8000 + 500 = .......... 5000 + 300 = .......... 400 + 6000 = ..........

2 câu trả lời

a) 3000 + 5000 = 8000

    5000 + 5000 = 10 000

    4000 + 4000 = 8000

    7000 + 2000 = 9000

    6000 + 1000 = 7000

    2000 + 8000 = 10000

b) 2000 + 700 = 2700

      100 + 1000 = 1100

      6000 + 600 = 6600

      8000 + 500 = 8500

      5000 + 300 = 5300

      400 + 6000 = 6400

a) $3000$ + $5000$ = $8000$
      $5000$ + $5000$ = $10000$
      $4000$ + $4000$ = $8000$
      $7000$ + $2000$ = $9000$
      $6000$ + $1000$ = $7000$
      $2000$ + $8000$ = $10000$
b) $2000$ + $700$ = $2700$
      $100$ + $1000$ = $1100$
      $6000$ + $600$ = $6600$
      $8000$ + $500$ = $8500$
      $5000$ + $300$ = $5300$
      $400$ + $6000$ = $6400$

 #Bbi của Taka-chan

Câu hỏi trong lớp Xem thêm